Điện Thoại: 0931.024 025  -  0939.164 968

Bình Luận Mới Nhất

bachcatshop

BÁCH CÁT SHOP Là shop gia đình của người Việt. Hân hạnh phục vụ quý khách với tinh thần nhiệt thành nhất. Ngoài ra chúng tôi còn là cầu nối hộ trợ nông dân các miền, các nhà sản xuất cả nước trong việ...

 

0939420557

Mình cần đc TV lắp camera

 

Sơn 0795457879

Nhà tôi đang xài 4 mắt cũ (2013), giờ muốn nâng cấp lên 8 mắt có được không?

 

Ms Hoa

camera này ban đêm nhìn rõ không add? Luu đuọc bao lâu

 

dfasdf

adfadf

 
Xem toàn bộ
Truy Cập
Đang truy cập: 2
Trong ngày: 30
Trong tuần: 182
Lượt truy cập: 155020

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

CISCO WS-C2960X-24TS-LL

26.000.000 VND

Switch CISCO Catalyst 2960 WS-C2960X-24TS-LL

  • 24 Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports and 2 x 1G SFP uplink
  • Standalone mode with no FlexStack plus supporting and no NetFlow lite features
  • Dual Core CPU with 256MB Memory (DRAM) and 64MB flash memory
  • External RPS support redundant power
  • Energy-efficient solution reduce power consumption
  • AN Lite Cisco IOS software feature set (no upgrade option)

cisco-ws-c2960x-24ts-ll

Đặc tính kỹ thuật

Model info

WS - 2960X - 24TS - LL

Enclosure type

Rack - mountable - 1U

Ports

24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

Network management Interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Available PoE Power

None

Forwarding bandwidth (Gbps)

50 Gbps

Maximum stacking number

None

Stack Bandwidth

None

Forwarding Performance

68.5Mpps

Switching bandwidth

100Gbps

Maximum active VLANs

64

MAC Address Table Size

16K (default)

CPU

APM86392 600MHz dual core

RAM

256 MB 

Flash Memory

64 MB 

Status Indicators

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, PoE, and link speed

Expansion / Connectivity

 

Console ports

USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)

Stacking cable

None

Power Redundancy

Option (PWR-RPS2300)

Compliant Standards

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol, IEEE 802.1p CoS Prioritization, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af and IEEE 802.3at, IEEE 802.3ah (100BASE-X single/multimode fiber only), IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

Voltage range (Auto)

110 - 240VAC

Power Consumption Operational

0.035KVA

Dimensions (W x D x H)

44.5 x 27.9 x 4.5 cm

Weight

3.7 kg

 (Giá trên chỉ mang tính tham khảo. Liên hệ để có giá chính xác nhất)

Đánh giá 0 lượt đánh giá

Sản phẩm liên quan

Copyright © CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BCT.

Địa chỉ: 647 Bùi Hữu Nghĩa, P. Bình Thủy, Q. Bình Thủy, Tp. Cần Thơ.

MST: 1801285912           -             Cấp ngày 18/10/2012    

ĐT: 0931.024 025          -               Hotline: 0939. 164 968

Website: https://bct.vn       -            https://cameracantho.com.vn

Email: info@bct.vn      

Fanpage: https://facebook.com/cameracantho.com.vn

1
Bạn cần hỗ trợ?